Giày Lacoste Nam Storm 96 2K Trainers

2.490.000 

(Giá niêm yết của sản phẩm đã bao gồm thuế)

Giày Lacoste Nam Storm 96 2K Trainers – Phong Cách Thể Thao Đẳng Cấp

Giới thiệu sản phẩm Giày Lacoste Nam Storm 96 2K Trainers

Giày Lacoste Nam Storm 96 2K Trainers là sự kết hợp hoàn hảo giữa phong cách thể thao năng động và chất lượng đỉnh cao, phù hợp cho nam giới yêu thích vận động và thời trang. Với thiết kế hiện đại cùng chất liệu cao cấp, sản phẩm này không chỉ mang lại sự thoải mái tối đa mà còn nâng tầm đẳng cấp của bạn trong từng bước đi.

Trong bài viết này, chúng tôi sẽ giúp bạn hiểu rõ hơn về Giày Lacoste Nam Storm 96 2K Trainers, những điểm nổi bật, lợi ích, cách sử dụng đúng cách cũng như cách bảo trì để giữ cho đôi giày luôn mới mẻ và bền đẹp.

Đặc điểm nổi bật của Giày Lacoste Nam Storm 96 2K Trainers

Chúng tôi tin rằng Giày Lacoste Nam Storm 96 2K Trainers là lựa chọn hàng đầu dành cho những ai muốn kết hợp thời trang và chức năng. Dưới đây là những điểm nổi bật của sản phẩm:

  • Thiết kế thể thao đậm chất hiện đại: Được chú trọng vào kiểu dáng và phong cách, giày Lacoste Nam Storm 96 2K Trainers phù hợp với nhiều phong cách thời trang khác nhau từ đô thị năng động đến phong cách casual ngày thường.
  • Chất liệu cao cấp, bền bỉ: Sử dụng các loại vật liệu tốt nhất giúp đôi giày giữ form dáng tốt, chống mài mòn, đồng thời mang lại cảm giác dễ chịu và thoáng khí khi sử dụng.
  • Đệm lót êm ái, giảm thiểu chấn thương: Thiết kế đệm lót êm ái giúp giảm thiểu mệt mỏi khi đi lại lâu, phù hợp cho những ngày hoạt động nhiều.
  • Lưỡi gà và dây giày chắc chắn: Giúp cố định bàn chân vững chắc, mang lại cảm giác thoải mái và tự tin khi vận động.
  • Đế cao su chống trượt: Bảo vệ bạn trên nhiều địa hình khác nhau, đảm bảo an toàn tối đa trong quá trình di chuyển.

Giày Lacoste Nam Storm 96 2K Trainers chính là sự lựa chọn hoàn hảo để thể hiện phong cách khỏe khoắn, năng động mà vẫn tinh tế trong từng chi tiết.

Lợi ích của Giày Lacoste Nam Storm 96 2K Trainers mang lại

Việc sở hữu Giày Lacoste Nam Storm 96 2K Trainers không chỉ đơn thuần là lựa chọn một đôi giày thể thao. Nó đem lại những lợi ích sau:

  • Tăng cường phong cách cá nhân: Với thiết kế thời trang và bắt kịp xu hướng, đôi giày giúp bạn nổi bật trong đám đông và thể hiện cá tính riêng.
  • Chất lượng độ bền vượt trội: Được làm từ vật liệu cao cấp, sản phẩm có khả năng chống mài mòn tốt, giúp bạn tiết kiệm chi phí thay mới.
  • Đem lại sự thoải mái tối đa: Đệm lót êm ái, hỗ trợ bàn chân và giảm thiểu đau nhức sau thời gian dài mang.
  • Thích hợp cho nhiều hoạt động: Từ đi học, đi làm, chơi thể thao hay dạo phố đều phù hợp, mang lại cảm giác tự tin và năng động.
  • Dễ dàng kết hợp với nhiều trang phục: Phù hợp với quần jeans, quần short, kaki hoặc thậm chí là trang phục thể thao hiện đại.

Chọn Giày Lacoste Nam Storm 96 2K Trainers chính là đầu tư xứng đáng cho phong cách và sức khỏe của bạn trong từng bước đi.

Hướng dẫn sử dụng và bảo quản Giày Lacoste Nam Storm 96 2K Trainers

Để giữ cho Giày Lacoste Nam Storm 96 2K Trainers luôn trong tình trạng tốt nhất, bạn cần biết cách sử dụng và bảo quản hợp lý. Dưới đây là hướng dẫn chi tiết:

Các bước sử dụng đúng cách

  1. Chọn kích cỡ phù hợp: Đo kích thước bàn chân chính xác trước khi mua. Giày Lacoste Nam Storm 96 2K Trainers có thể hơi vừa vặn khi mới mua nên hãy thử để đảm bảo không quá chật hoặc quá rộng.
  2. Thay dây giày đều đặn: Lựa chọn dây giày phù hợp, thắt chặt vừa phải để giữ bàn chân cố định nhưng không gây khó chịu.
  3. Mang đúng cách: Trước khi đi ra ngoài, đảm bảo dây giày đã thắt chặt, tránh trơn trượt không mong muốn.
  4. Điều chỉnh đệm chân khi cần thiết: Nếu phát hiện thoải mái không tốt hoặc có dấu hiệu lịch phồng, hãy thay đệm lót hoặc tháo ra để vệ sinh.

Các mẹo bảo trì, vệ sinh giày

  • Chống thấm nước: Sử dụng dung dịch chống thấm để bảo vệ chất liệu khỏi bụi bẩn, mưa phùn.
  • Vệ sinh định kỳ: Lau sạch bằng khăn ẩm, dùng bàn chải mềm để loại bỏ bụi bẩn bám trên mặt giày.
  • Giặt sạch đúng cách: Nếu cần giặt, tháo dây giày và đệm lót, rửa nhẹ nhàng bằng tay, tránh dùng chất tẩy mạnh.
  • Phơi đúng cách: Để đôi giày nơi thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp gây phai màu hoặc biến dạng.
  • Lưu trữ hợp lý: Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, dùng giấy mềm nhét vào trong để giữ dáng.

Tại sao bạn nên mua Giày Lacoste Nam Storm 96 2K Trainers ngay hôm nay?

Giày Lacoste Nam Storm 96 2K Trainers không chỉ đơn thuần là một đôi giày thể thao bình thường. Đây còn là biểu tượng của phong cách lịch lãm, năng động và đẳng cấp. Các lý do bạn nên chọn mua sản phẩm này bao gồm:

  • Chất lượng vượt trội và độ bền cao: Được sản xuất từ các vật liệu cao cấp, đảm bảo đồng hành cùng bạn trong nhiều năm.
  • Thiết kế tinh tế, phù hợp mọi hoàn cảnh: Không chỉ dành riêng cho hoạt động thể thao, Giày Lacoste Nam Storm 96 2K Trainers còn phù hợp để kết hợp trang phục công sở, dạo phố hay đi chơi.
  • Chính sách mua hàng thuận tiện, giá cạnh tranh: Với mức giá 2.490.000 đồng, đây là khoản đầu tư xứng đáng cho sự thoải mái và phong cách.
  • Hàng luôn có sẵn trong kho: Đảm bảo thời gian giao hàng nhanh chóng, phù hợp nhu cầu của khách hàng.
  • Thương hiệu uy tín từ Lacoste: Cam kết chất lượng và dịch vụ hậu mãi tốt nhất.

Kết luận

Giày Lacoste Nam Storm 96 2K Trainers là sự lựa chọn lý tưởng dành cho những người đàn ông hiện đại, yêu thích phong cách thể thao nhưng vẫn lịch lãm trong từng chi tiết. Với thiết kế đẹp mắt, chất liệu cao cấp, cùng lợi ích đa dạng, đôi giày này giúp bạn tự tin diện mạo mới mỗi ngày.

Hãy đầu tư cho phong cách của chính mình bằng cách sở hữu ngay Giày Lacoste Nam Storm 96 2K Trainers – sản phẩm mang đẳng cấp và phong cách vượt thời gian!

Mua hàng dễ dàng, nhanh chóng

Bạn có thể đặt hàng trực tiếp tại trang web của chúng tôi hoặc ghé đến cửa hàng gần nhất để trải nghiệm trực tiếp. Đội ngũ nhân viên tư vấn luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn chọn size phù hợp và cung cấp các thông tin cần thiết để đảm bảo sự hài lòng tuyệt đối.

Mua Giày Lacoste Nam Storm 96 2K Trainers chinh hang gia tot tai Duy Hoang. Thuong hieu Lacoste. Cam ket authentic. Giao toan quoc.

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP HOÀNG HIẾU  —  Mã số thuế: 0111040110
Địa chỉ: 130 Phố Vọng, Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân, TP. Hà Nội  —  Hotline: 0385865555